เมื่อวันที่ 22 พฤษภาคม 2566 นางจีรพันธ์ เหลืองอร่าม ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วย นางชไมพร ใจสุขเสริญ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.ลำพูนเขต 2 เข้าตรวจเยี่ยมและนิเทศติดตามการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ของโรงเรียนบ้านป่าจี้ โดยมีนางสุดาพร พรมมิ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าจี้ พร้อมด้วยคณะครูให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนบ้านป่าจี้ ตำบลป่าไผ่ อำเภอลี้ จังหวัดลำพูน
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/276697-1024x642.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/276698-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/276699-1024x771.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/276700-1024x819.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/276702-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/276701-1007x1024.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/276703-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/276704-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/276705-1024x816.jpg?ssl=1)
Facebook Comments