เมื่อวันที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 คุณนภัทร ปฤณนวันธร ผู้ปกครองนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนบ้านป่าจี้ นำตุ๊กตาปูนปลาสเตอร์ มามอบให้สำหรับนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3 เพื่อให้เด็ก ๆ ได้ฝึกการระบายสี เพื่อส่งเสริมให้เด็กนักเรียนมีทักษะด้านจินตนาการและความคิดสร้างสรรค์ ได้อย่างดียิ่ง ทางโรงเรียนจึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-22-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-21-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-20-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-19-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-18-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-17-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-16-1024x768.png?ssl=1)
Facebook Comments