เมื่อวันที่ 28 มิถุนายน 2566 นางสุดาพร พรมมิ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าจี้ และรักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดงสักงาม พร้อมด้วยคณะครู นักเรียนโรงเรียนบ้านป่าจี้ และโรงเรียนบ้านดงสักงาม จัดพิธีทบทวนคำปฏิญาณและเดินสวนสนาม ของลูกเสือสำรอง และลูกเสือสามัญ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ ประจำปี 2566 ณ สนามโรงเรียนบ้านป่าจี้
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/image-8-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/image-7-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/image-6-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/image-5-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/image-4-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/image-3.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/image-2-1024x769.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/image-1-1024x769.png?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/image-1024x768.png?ssl=1)
Facebook Comments