นางสาววิลาวรรณ กองดา นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการ และนางประภัสรา ไชยเดช หน่วยตรวจสอบภายใน สพป.ลำพูน เขต 2 เข้าตรวจสอบการดำเนินการโครงการอาหารกลางวัน ที่ได้รับงบประมาณจากองค์การบริหารส่วนท้องถิ่น ปีงบประมาณ 2566 โดยมีนางสุดาพร พรมมิ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าจี้และครูผู้รับผิดชอบงานโครงการอาหารกลางวัน อำนวยความสะดวกและให้การต้อนรับ
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/284387-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/284388-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/284389-1024x802.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/284390-1024x777.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/284391-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/284392-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/284393-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/284394-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/284395-1024x902.jpg?ssl=1)
Facebook Comments