เมื่อวันที่ 25 พฤษภาคม 2566 นางสุดาพร พรมมิ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าจี้ นำตัวแทนคณะครูและนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 เข้าร่วมอบรมโครงการให้ความรู้การป้องกันอุบัติเหตุทางถนนในชุมชน โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อป้องกันอุบัติเหตุทางถนน และสร้างจิตสำนึกในด้านความปลอดภัยและสร้างวินัยจราจร ณ ศาลากลางบ้าน บ้านป่าจี้หมู่ที่ 3 ตำบลป่าไผ่ อำเภอลี้ จังหวัดลำพูน
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-15-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-14-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-13-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-12-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-11-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-10-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-9-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-8-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-7-1024x768.png?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-6-1024x768.png?ssl=1)
Facebook Comments