เมื่อวันที่ 26 พฤษภาคม 2566 นายวีรยุทธ ตันแก้ว ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 3 บ้านป่าจี้ ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนบ้านป่าจี้ ตัวแทนรับมอบรางวัล ชุมชนต้นแบบผู้ที่มีความเป็นเลิศทางด้านศึกษาและการสนับสนุนการศึกษา กลุ่มที่4 ประเภทชุมชน โดยมี ดร.ชาญชิต ทัพหมี ผอ.สพป.ลำพูนเขต2 เป็นผู้มอบรางวัล ณ ห้องประชุม 1 สพป.ลำพูนเขต 2
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-5-1024x683.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-4-1024x683.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-2-1024x683.png?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-3-1024x577.png?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-1.png?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image.png?ssl=1)
Facebook Comments