นายสยาม มูลอินทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าจี้ เข้าร่วมพิธีรับมอบเกียรติบัตรรางวัลผลการพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ประสบผลสำเร็จ
โดยโรงเรียนบ้านป่าจี้ได้รับรางวัล “โรงเรียนต้นแบบนักเรียนไทยสุขภาพดี” รุ่นที่ 6 ระดับประเทศ โดยมีนายชาญชิต ทัพหมี ผอ.สพป.ลำพูน เขต 2 เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุม 1 สพป. ลำพูน เขต 2
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/120307.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/120308.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/120310.jpg?ssl=1)
Facebook Comments