คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านป่าจี้ ได้รับมอบเกียรติบัตรรางวัล จากท่าน ดร.ชาญชิต ทัพหมี ผอ. สพป.ลำพูน เขต 2 ดังนี้
- ผอ.สยาม มูลอินทร์ คุณครูกฤษณา เดินไว รับมอบเกียรติบัตรรางวัล โรงเรียนที่มีผลการปฏิบัติงานด้านการเงินการบัญชี ระดับดีมาก
- คุณครูกมลลักษณ์ ศรีประมงค์ รับเกียรติบัตรรางวัล บุคคลผู้ปฎิบัติงานที่ทำคุณประโยชน์ทางด้านการศึกษา ประจำปี 2565
- คุณครูนันทรัตน์ มูลอินทร์ รับมอบเกียรติบัตรรางวัล ชนะเลิศ ระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประเภท โรงเรียนประถมศึกษาขนาดกลาง
ขอขอบคุณ คณะครู คณะกรรมการสถานศึกษา ตลอดจนผู้มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่าน ที่คอยส่งเสริมสนับสนุน ให้คำแนะนำ พร้อมขับเคลื่อนพัฒนาการจัดการศึกษาของโรงเรียนเราเป็นอย่างดี เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่ต่อไป
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21749777-1024x683.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21749779-1024x683.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21749780-1024x683.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21749782-1024x683.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21757954-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21757962-1024x768.jpg?ssl=1)
Facebook Comments