ผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน โรงเรียนบ้านป่าจี้ ร่วมกับกลุ่มเครือข่ายโรงเรียนในตำบลป่าไผ่ ถวายเทียนจำนำพรรษา ณ วัดวัดพระธาตุศรีชัยวงศาและวัดป่าจี้
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/IMG_4388-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/แห่เทียน63_๒๐๐๗๐๖_20.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/แห่เทียน63_๒๐๐๗๐๖_46.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/แห่เทียน63_๒๐๐๗๐๖_43.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/แห่เทียน63_๒๐๐๗๐๖_38.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/แห่เทียน63_๒๐๐๗๐๖_28.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/แห่เทียน63_๒๐๐๗๐๖_17.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/แห่เทียน63_๒๐๐๗๐๖_14.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/แห่เทียน63_๒๐๐๗๐๖_4.jpg?ssl=1)
Facebook Comments
ผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน โรงเรียนบ้านป่าจี้ ร่วมกับกลุ่มเครือข่ายโรงเรียนในตำบลป่าไผ่ ถวายเทียนจำนำพรรษา ณ วัดวัดพระธาตุศรีชัยวงศาและวัดป่าจี้