คุณปราญชลี สุจิตร และญาติพี่น้อง ซึ่งเป็นผู้ปกครองของเด็กหญิงปรางค์วริน สุจิตร และเด็กชายศตคุณ สุจิตร ได้มาเลี้ยงไอศกรีมให้กับเด็กนักเรียนเนื่องในวันคล้ายวันเกิดน้องโบลิน เด็กหญิงปรางค์วริน สุจิตร
ทางคณะครูและบุคลากรโรงเรียนบ้านป่าจี้ ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงมา ณ ที่นี้ครับ
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274628-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274630-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274631-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274632-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274633-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274634-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274635-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274636-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274637-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274638-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274639-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__21274641-1024x768.jpg?ssl=1)
Facebook Comments