วันที่ 9 มิถุนายน 2565 คณะกรรมการนักเรียนโรงเรียนบ้านป่าจี้ ได้ร่วมมือกันจัดกิจกรรมพิธีไหว้ครู เพื่อให้เด็กนักเรียนได้น้อมรำลึกถึงพระคุณของครูที่ได้อบรมสั่งสอนให้ความรู้ รวมทั้งแสดงความกตัญญู กตเวทิตาของเด็กนักเรียนที่มีต่อคุณครู
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_1-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_10-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_13-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_29-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_31-768x1024.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_33-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_41-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_43-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_47-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_49-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_51-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_52-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_55-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_62-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_64-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_66-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_68-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_71-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_75-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_76-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_78-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_81-768x1024.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%98%E0%B8%B5%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B92565_%E0%B9%92%E0%B9%92%E0%B9%90%E0%B9%96%E0%B9%91%E0%B9%90_85-1024x768.jpg?ssl=1)
Facebook Comments
วันที่ 9 มิถุนายน 2565 คณะกรรมการนักเรียนโรงเรียนบ้านป่าจี้ ได้ร่วมมือกันจัดกิจกรรมพิธีไหว้ครู เพื่อให้เด็กนักเรียนได้น้อมรำลึกถึงพระคุณของครูที่ได้อบรมสั่งสอนให้ความรู้ รวมทั้งแสดงความกตัญญู กตเวทิตาของเด็กนักเรียนที่มีต่อคุณครู