นายสยาม มูลอินทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าจี้พร้อมด้วยคณะกรรมการสถานศึกษา ได้ศึกษาดูงานรูปแบบการสร้างสนามฟุตซอลเพื่อเป็นสถานที่ในการออกกำลังกาย ให้กับเด็กนักเรียนและเยาวชน ของโรงเรียนวัดบ้านดง(คำบุญประชาถกล) ซึ่งได้รับการต้อนรับจากท่าน อภิชาติ แสนเรือน ผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะครูเป็นอย่างดี ในนามโรงเรียนบ้านป่าจี้ขอขอบคุณท่านและคณะครูเป็นอย่างสูงครับ
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/123613.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/123615.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/123620.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/123621.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/123806.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/123817.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/123819.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/123821.jpg?ssl=1)
Facebook Comments