วันศุกร์ที่ 9 เดือน กรกฎาคม พ.ศ. 2564 นายสยาม มูลอินทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าจี้ พร้อมด้วย ครูแสงเดือน สามภูศรี ครูวนิดา ทะนุชิต ได้เป็นกรรมการประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย ครูกฤษณา เดินไว ในครั้งที่ 3 ซึ่งการประเมินเป็นไปด้วยความเรียบร้อยด้วยดี ซึ่งทางคณะกรรมการได้ให้ข้อคิด ข้อเสนอแนะ ตลอดจนแนวทางการพัฒนาตนเอง และการพัฒนางานในหน้าที่ เพื่อเป็นแนวทางการพัฒนาต่อไป
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/210325044_4109599992469222_3392415149262212945_n.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/211057899_4109599772469244_6299821494015579586_n.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/211290793_4109600775802477_4936226982071568717_n.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1021-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1022-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1023-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1024-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1028-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1029-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1031-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1032-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1035-scaled.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/IMG_1039-scaled.jpg?ssl=1)
Facebook Comments