วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 นายสยาม มูลอินทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าจี้ ได้ให้การต้อนรับคณะกรรมการประเมินห้องเรียนคุณภาพนำโดยนายณัฐนันท์ ก้องกังวาลไกล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไม้สลี นายสามารถ สุทะ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่บอน และนางวันวิสา คำพิกาศ ครูโรงเรียนบ้านไม้ตะเคียน การประเมินลุล่วงด้วยดี ขอขอบคุณคำแนะนำ ซึ่งทางโรงเรียนจะได้นำไปปรับปรุงพัฒนาต่อไป
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4388-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4385-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4391-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4395-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4403-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4454-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4456-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4457-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4459-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4461-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4464-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4465-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4466-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_4469-1024x768.jpg?ssl=1)
Facebook Comments