โรงเรียนบ้านป่าจี้ได้รับเกียรติบัตรจากท่านรองลิขสิทธิ์ ผลจันทร์งาม รอง ผอ.สพป.ลำพูน เขต 2 พร้อมคณะ ในการมอบเกียรติบัตรห้องเรียนคุณภาพ ระดับดีเยี่ยม ให้กับนางขวัญผ่องศรี จันต๊ะอุตม์ ครูประจำชั้นอนุบาล, นางสาวจันทร์จิรา อ่อนพรม ครูประจำชั้น ป.5 และนางนันทรัตน์ มูลอินทร์ ครูประจำชั้น ป.2 พร้อมทั้งได้เยี่ยมชมห้องเรียนและให้คำแนะนำการจัดการเรียนการสอน และให้กำลังใจกับคณะครู ให้มีความมุ่งมั่นตั้งใจในการปฏิบัติหน้าที่ต่อไป
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__18620428-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__18620429-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i1.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__18620432-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__18620433-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__18620434-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__18620435-1024x768.jpg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/bpj.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__18620441-1024x768.jpg?ssl=1)
Facebook Comments